โครงการรากแก้วจัด Workshop เตรียมความพร้อมการนำเสนอโครงการ
เมื่อวันที่ 30 ส.ค. ถึง 4 ก.ย. 66 มูลนิธิฯ จัดWorkshop การนำเสนอโครงการสำหรับ 19 ทีมที่เข้าร่วมโครงการฯ เพื่อเตรียมความพร้อมทีมก่อนวันนำเสนอโครงการ โดยมีพี่ ๆ ศิษย์เก่าที่เคยทำโครงการกับมูลนิธิฯ อาสาให้คำแนะนำแก่น้อง ๆ ปัจจุบันในการนำเสนอข้อมูล
![](https://www.rakkaew.org/wp-content/uploads/2023/09/แก-1024x548.jpg)
![](https://www.rakkaew.org/wp-content/uploads/2023/09/แ-1024x576.png)
![](https://www.rakkaew.org/wp-content/uploads/2023/09/ปห-1024x968.jpg)
![](https://www.rakkaew.org/wp-content/uploads/2023/09/กก-950x1024.jpg)